หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญส่งบุคลากรเข้าอบรมในหลักสูตร "การบันทึกข้อมูลในระบบการจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยวิธีการทางอิเล็กทรอนิกส์" (Electronic Government Procuement : e-GP) รุ่นที่ 2
ขอเชิญส่งบุคลากรเข้าอบรมในหลักสูตร "การบันทึกข้อมูลในระบบการจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยวิธีการทางอิเล็กทรอนิกส์" (Electronic Government Procuement : e-GP) รุ่นที่ 2
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญส่งบุคลากรเข้าอบรมในหลักสูตร "การบันทึกข้อมูลในระบบการจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยวิธีการทางอิเล็กทรอนิกส์" (Electronic Government Procuement : e-GP) รุ่นที่ 2
Attachment | Size |
---|---|
4402.pdf | 4.57 MB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)