หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้ารับการอบรมโครงการบริการวิชาการหลักสูตร "เทคนิคการเบิกจ่ายเงินให้ถูกต้องตามระเบียบเพื่อป้องกันการกระทำผิดวินัยการเงินการคลังภาครัฐ" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 3
ขอเชิญเข้ารับการอบรมโครงการบริการวิชาการหลักสูตร "เทคนิคการเบิกจ่ายเงินให้ถูกต้องตามระเบียบเพื่อป้องกันการกระทำผิดวินัยการเงินการคลังภาครัฐ" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 3
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้ารับการอบรมโครงการบริการวิชาการหลักสูตร "เทคนิคการเบิกจ่ายเงินให้ถูกต้องตามระเบียบเพื่อป้องกันการกระทำผิดวินัยการเงินการคลังภาครัฐ" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 3 |
Attachment | Size |
---|---|
2919.pdf | 2.18 MB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)