หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "เทคนิคการจัดซื้อจัดจ้างให้มีประสิทธิภาพ และแนวทางปฏิบัติตามกฎกระทรวงกำหนดพัสดุและวิธีการจัดซื้อจัดจ้างที่รัฐต้องส่งเสริมหรือสนับสนุน พ.ศ. 2563" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 4
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "เทคนิคการจัดซื้อจัดจ้างให้มีประสิทธิภาพ และแนวทางปฏิบัติตามกฎกระทรวงกำหนดพัสดุและวิธีการจัดซื้อจัดจ้างที่รัฐต้องส่งเสริมหรือสนับสนุน พ.ศ. 2563" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 4
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "เทคนิคการจัดซื้อจัดจ้างให้มีประสิทธิภาพ และแนวทางปฏิบัติตามกฎกระทรวงกำหนดพัสดุและวิธีการจัดซื้อจัดจ้างที่รัฐต้องส่งเสริมหรือสนับสนุน พ.ศ. 2563" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 4
Attachment | Size |
---|---|
10292.pdf | 4.14 MB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)