หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "การปฏิบัติงานสำหรับเจ้าหน้าที่พัสดุมือใหญ่หน่วยงานภาครัฐ" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 6
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "การปฏิบัติงานสำหรับเจ้าหน้าที่พัสดุมือใหญ่หน่วยงานภาครัฐ" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 6
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "การปฏิบัติงานสำหรับเจ้าหน้าที่พัสดุมือใหญ่หน่วยงานภาครัฐ" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 6 |
Attachment | Size |
---|---|
7934.pdf | 3.97 MB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)