หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "หลักเกณฑ์เกี่ยวกับบริหารสัญญาและการตรวจรับพัสดุ พร้อมสาธิตการปฏิบัติงานระบบ e - GP" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 3)
ขอเชิญเข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "หลักเกณฑ์เกี่ยวกับบริหารสัญญาและการตรวจรับพัสดุ พร้อมสาธิตการปฏิบัติงานระบบ e - GP" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 3)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "หลักเกณฑ์เกี่ยวกับบริหารสัญญาและการตรวจรับพัสดุ พร้อมสาธิตการปฏิบัติงานระบบ e - GP" รุ่นที่ 1 - รุ่นที่ 3)
Attachment | Size |
---|---|
2399.pdf | 426.33 KB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)