หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้ารับการอบรมโครงการบริการวิชาการหลักสูตร "เทคนิคการปฏิบัติงานในระบบจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยอิเล็กทรอนิกส์ (e-GP) ตาม พรบ.จัดซื้อจัดจ้าง พ.ศ. 2560"
ขอเชิญเข้ารับการอบรมโครงการบริการวิชาการหลักสูตร "เทคนิคการปฏิบัติงานในระบบจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยอิเล็กทรอนิกส์ (e-GP) ตาม พรบ.จัดซื้อจัดจ้าง พ.ศ. 2560"
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้ารับการอบรมโครงการบริการวิชาการหลักสูตร "เทคนิคการปฏิบัติงานในระบบจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยอิเล็กทรอนิกส์ (e-GP) ตาม พรบ.จัดซื้อจัดจ้าง พ.ศ. 2560"
Attachment | Size |
---|---|
341.pdf | 799.02 KB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)