หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญส่งบุคลากรเข้าอบรมในหลักสูตร การจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยวิทธิการทางอิเล็กทรอนิกส์ เบื้องต้น (ELECTRONIC GOVERNMENT PROCUREMENT:E-GP)
ขอเชิญส่งบุคลากรเข้าอบรมในหลักสูตร การจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยวิทธิการทางอิเล็กทรอนิกส์ เบื้องต้น (ELECTRONIC GOVERNMENT PROCUREMENT:E-GP)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญส่งบุคลากรเข้าอบรมในหลักสูตร การจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยวิทธิการทางอิเล็กทรอนิกส์ เบื้องต้น (ELECTRONIC GOVERNMENT PROCUREMENT:E-GP)
Attachment | Size |
---|---|
IMG.pdf | 3.36 MB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)