หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้าร่วมโครงการอบรม เรื่อง "การเตรียมพร้อมสู่การปฏิบัติตาม พ.ร.บ.การจัดซื้อจ้ดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ. 2560"
ขอเชิญเข้าร่วมโครงการอบรม เรื่อง "การเตรียมพร้อมสู่การปฏิบัติตาม พ.ร.บ.การจัดซื้อจ้ดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ. 2560"
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้าร่วมโครงการอบรม เรื่อง "การเตรียมพร้อมสู่การปฏิบัติตาม พ.ร.บ.การจัดซื้อจ้ดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ. 2560"
Attachment | Size |
---|---|
IMG.pdf | 3.27 MB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)