หน้าแรก | ประชาสัมพันธ์ | ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "การบริหารด้านบัญชีการเงินสำหรับบุคลากรที่ปฏิบัติงานหน่วยงานภาครัฐ"
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "การบริหารด้านบัญชีการเงินสำหรับบุคลากรที่ปฏิบัติงานหน่วยงานภาครัฐ"
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostDateIcon.png)
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostAuthorIcon.png)
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร หลักสูตร "การบริหารด้านบัญชีการเงินสำหรับบุคลากรที่ปฏิบัติงานหน่วยงานภาครัฐ"
Attachment | Size |
---|---|
IMG.pdf | 935.73 KB |
![](/sites/finance.rmutsv.ac.th/themes/money/images/PostTagIcon.png)